Shin Mining Cryptocurrency akan Wayar Wayar Hannu Yana Riba?

An san cewa hakar ma'adinan cryptocurrency na buƙatar kayan aiki masu ƙarfi kamar katunan bidiyo, masu sarrafawa na tsakiya, dandamali na katin bidiyo, ko na'urori na musamman kamar ASIC (Specific-Specific Integrated Circuit) ko FPGA (Field Programmable Gate Arrays are semiconductor na'urorin da aka yi amfani da su don sadaukarwa manufa) . Wannan wani bangare gaskiya ne kawai saboda hakar ma'adinan cryptocurrencies kawai akan wayoyin hannu shima yana yiwuwa.

An san cewa hakar ma'adinan cryptocurrency na buƙatar kayan aiki masu ƙarfi kamar katunan bidiyo, masu sarrafawa na tsakiya, dandamali na katin bidiyo, ko na'urori na musamman kamar ASIC (Specific Integrated Circuit) ko FPGA (Field Programmable Gate Arrays su ne na'urori masu ɗaukar hoto da ake amfani da su don sadaukarwa). Wannan wani bangare gaskiya ne kawai saboda hakar ma'adinan cryptocurrencies kawai akan wayoyin hannu shima yana yiwuwa.

Na'urorin tafi da gidanka na zamani suna da na'urar sarrafa hoto da tsakiya mai kwatankwacin iko da kwamfutocin tebur shekaru goma da suka gabata.

Amma don hakar ma'adinai a kan wayoyin hannu na yau, ba a buƙatar samfurin flagship, ƙaƙƙarfan matsakaicin matsakaici ya isa.

Ta yaya yake aiki? Yaya ƙarfin da ake buƙata na'ura? Shin akwai bambanci tsakanin Android da iOS dangane da ingancin ma'adinai? Kuma mafi mahimmanci, waɗanne shirye-shirye ne suka fi dacewa don amfani, kuma suna kawowa?

A cikin wannan labarin, za mu amsa duk waɗannan tambayoyin kuma mu gaya muku komai game da hakar ma'adinai daga wayoyinku.

Saurin Rajista

AvaTrade wani ɓangare ne na jerin mafi kyawun dandamali na kasuwancin zamantakewa yayin da yake ba wa 'yan kasuwa dandamali da yawa kai tsaye da dandamali na ciniki na zamantakewa.

91%
LABARI

Menene hakar ma'adinai?

Bitcoin: Menene ma'adinai?

Kafin magana game da hakar ma'adinai akan wayar ku ta Android ko IOS, yakamata ku fahimci tsarin hakar ma'adinai ta cryptocurrency.

Don haka, bari mu fara da abubuwan yau da kullun. Duk cryptocurrencies suna wanzu a cikin bayanan da ake kira blockchain.

wani blockchain jerin jerin toshe bayanai ne. Bayyanar wani sabon toshe akan sarkar yana kaiwa ga rukunin cryptocurrency saboda, a zahiri, kowane tsabar kuɗi toshe ne na bayanai.

Domin sabon toshe ya bayyana akan blockchain, lissafin lissafin dole ne a yi shi ta hanyar hardware (watau na'urar jiki).

Blockchain na musamman ne ta yadda duk wanda ke da kayan masarufi da software zai iya shiga don yin hakan (software yana nufin masarrafar ma'adinai na musamman).

Don haka zaku iya samar da ikon PC ɗinku, kwamfutar tafi-da-gidanka, wayowin komai da ruwan ku, ko kwamfutar hannu don sarrafa kwamfuta.

Duk wani blockchain an tsara shi ta yadda wanda ya ba da kayan aiki don yin lissafin zai sami lada don yin hakan.

Ana ƙididdige ramuwa a cikin raka'a na cryptocurrency da ke wanzu akan blockchain da aka bayar.

Misali, ga Bitcoin, mafi ƙarancin naúrar shine satoshi, sunan da aka samo daga mahaliccin almara na farkon nasara cryptocurrency.

Don haka, “mining cryptocurrency” yana nufin cewa kun ƙyale blockchain yayi amfani da kayan aikin ku don aiwatar da hadadden lissafin da ake buƙata, kuma blockchain yana ba ku lada.

Ƙarfin ƙarfin kayan aikin ku, ƙarin lissafin da kuke yi kuma mafi girman sakamako.

Dangane da haɗin kai tsaye tsakanin ikon kayan aiki da lada, a bayyane yake cewa masu hakar ma'adinai suna so su yi amfani da mafi kyawun zane-zane da masu sarrafawa.

Wannan bangare yana haifar da ƙarin farashi ga kayan aikin kwamfuta, musamman katunan zane.

Idan kun yanke shawarar yin Bitcoin ko wani da Altcom a yau, akwai zaɓuɓɓuka guda biyar don yadda za a tsara tsarin hakar ma'adinai.

Don yin wannan, zaka iya amfani da:

  • Mahimman zane-zane na nVidia ko katin zane na AMD (GPU ma'adinai).
  • Cibiyar sarrafa kwamfuta ta tsakiya (CPU Mining).
  • Rigs (ƙungiyar katunan bidiyo da aka haɗa).
  • Kayan aiki na musamman don hakar ma'adinai, kamar ASIC ko FPGA).
  • Haƙar ma'adinan Cloud akan kayan hayar.

Dubun dubatar mutane a duniya suna amfani da aikace-aikacen hakar ma'adinai kuma suna samun kuɗi ta ɗayan waɗannan hanyoyin.

Algorithm shine kamar haka: kun shigar da wani shiri na musamman akan PC ɗinku (yawanci kyauta), saita saitunan kuma software ta fara haƙon cryptocurrency a yanayin atomatik.

Idan kuna amfani da ma'adinan ma'adinai ko guntu ASIC, ana kuma haɗa su da kwamfutar tebur. Yawancin ASIC na zamani suna amfani da daidaitaccen haɗin USB.

A aikace, ma'adinan cryptocurrency ba shi da wahala. Akwai jagorori da yawa akan intanit kan yadda ake haƙar ma'adinai ta amfani da na'urori da saitunan daban-daban.

Idan kuna amfani da ma'adinan girgije, duk abin da kuke buƙatar ku yi shine hayan kayan aikin da ke aikin hakar ma'adinai, sauran kuma suna faruwa ba tare da sa hannun ku ba.

Shin zai yiwu a yi nawa ta amfani da smartphone?

smartphone

Haƙar ma'adinan cryptocurrencies ta amfani da wayarka a fasahance ba ta da bambanci da haƙar ma'adinai akan PC ko na'ura ta musamman.

Duk wani wayowin komai da ruwanka na zamani yana da core graphics da na tsakiya. Ba su da kwatankwacin iko da kayan aikin kwamfuta na gaske, kuma duk da haka suna iya yin ƙididdiga masu rikitarwa.

A mafi yawan lokuta, wayar za ta yi amfani da graphics core don samun kuɗi, saboda saboda tsarin gine-ginen ta na iya yin lissafin da yawa a kowace raka'a fiye da CPU.

Yayi kama da akan PC. Kuna shigar da software na hakar ma'adinai akan na'urar, saita saitunan kuma kuyi ma'adinan cryptocurrency.

Da yake waɗannan aikace-aikacen kyauta ne, kuma kuna da hardware (wanda ita ce wayar kanta), za a sami nau'ikan farashi guda biyu:

  • Biyan kuɗi don wutar lantarki;
  • Kudin Intanet.

Kamar yadda kake gani, haƙar ma'adinan cryptocurrency akan wayarka yana yiwuwa kuma mai sauƙi. Mutane da yawa suna amfani da wannan hanya.

Akwai ma lokuta inda masu hakar ma'adinai suka kafa ainihin gonakin cryptocurrency ta amfani da wayoyin hannu.

Wannan kuma gaskiya ne, amma ba ta hanyar kuɗi ba idan kun sayi waya don hakar ma'adinai kawai.

Idan kun riga kuna da dozin dozin ɗin wayowin komai da ruwan da ba dole ba, kuma akwai ƙarancin wutar lantarki da intanet a yankin, to kuna iya ƙoƙarin aiwatar da irin wannan kamfani. Ana magana game da pragmatism na wannan hanya daga baya.

Shin yana yiwuwa a saka cryptocurrency a ciki? Android kuma a kan iOS. Lura cewa a cikin yanayin Apple yana da wuya a iya amfani da tsarin 32-bit don hakar ma'adinai a fasaha.

Don haka tsofaffin iPhones ba za su yi aiki ba. Gabaɗaya, saboda ƙayyadaddun abubuwan da ake buƙata da kuma ƙara yawan amfani da wutar lantarki, ko da nau'ikan 64-bit na iOS na yanzu ba su da tsada.

Yawancin masu hakar ma'adinai ta wayar hannu suna amfani da na'urorin Android.

Fa'idodi da rashin Amfanin Ma'adinan Crypto Amfani da Wayar Waya

Haɓaka cryptocurrencies ta wayar hannu na iya kawo muku tsayayyen kudin shiga. Duk da haka, kafin mayar da hankali kan wannan ra'ayi da kuma bincika Intanet don aikace-aikace na musamman, ya zama dole a tantance fa'idodi da rashin amfani da hanyar wayar hannu. Wannan zai ba ku ainihin ra'ayi game da yuwuwar sa ga yanayin ku.

Amfanin hakar ma'adinai ta hannu

Ba kwa buƙatar kwamfutar tebur, kwamfutar tafi-da-gidanka, bincike ko kayan aiki na musamman. Wayar hannu da kuke amfani da ita a halin yanzu ko tsohuwar na'ura a halin yanzu kawai tana kwance akan faifan kabad ya isa.

Ba kwa buƙatar ƙirar flagship don nawa ta wayarku. Tabbas, yayin da wayar ta fi ƙarfin, mafi girman damar samun kuɗi, amma wannan alama ce marar mahimmanci. Kuna iya hakar ma'adinan akan kowace na'ura ta zamani fiye ko žasa.

Ba a buƙatar ƙwarewa na musamman. Yawancin aikace-aikacen suna da ilhama kuma suna da saurin dubawa. Akwai bidiyon koyawa da jagorori da yawa akan Intanet akan wannan batu.

Akwai nau'ikan farashi guda biyu kawai - wutar lantarki don cajin kuɗin wayar ku da kuɗin intanet. Dangane da haka, yana da kyau ka yi amfani da WI-FI na gida, wanda ka riga ka yi amfani da shi don wasu ayyuka, kuma ana amfani da shi a kusan kowane gida.

An kiyasta cewa idan ka yi cajin iPhone 11 na sa'o'i uku a kowace rana, zai kashe ka dala $0,2 a duk shekara dangane da farashin wutar lantarki da ake amfani da shi. Tabbas, da yawa ya dogara da farashin yanki, amma gabaɗaya, farashi ne mara ƙima.

Yin hakar ma'adinai akan wayar Android/iOS baya buƙatar kulawa sosai. Ka shigar da app, saita shi sau ɗaya, kuma zaka iya yin makonni ba tare da taɓa na'urarka ba. Wannan baya cin lokaci sosai.

Hasara ta Wayar hannu Mining

Babban rashin lahani na wannan hanya shine yiwuwar tattalin arziki. Ba za ku iya samun fiye da $10-15 a wata ba idan kun yi aiki 24/7 akan na'urar da ba ta kai ba amma mai inganci.

Nuance na biyu yana ƙara lalacewa akan na'urar. Wayoyin hannu na zamani, har ma da manyan samfuran, ba a tsara su don irin waɗannan lodi ba, don haka suna iya yin kasawa cikin sauri.

Rashin dangi shine kuna buƙatar Intanet. Ba riba ba ne don amfani da wayoyin salula. Idan ba ku da ƙayyadaddun madaidaicin WIFI, haƙar ma'adinan crypto a wayarka zai kawo muku mafi ƙarancin kudin shiga.

Gabaɗaya, akwai ƙarin fa'idodi fiye da rashin amfani. Amma, kamar yadda kake gani, da yawa ya dogara da nuances.

Wace irin waya kuke amfani da ita daidai? Nawa ne kudin wutar lantarki a yankinku? Akwai WIFI a gidan? A zahiri, abin da ke da mahimmanci shine software, amma zamuyi magana game da hakan daga baya.

Siffofin cryptocurrency a cikin hakar ma'adinai akan wayar

Nuance na farko da muka ambata, wanda ke hako ma'adinai akan wayar Android yana da fa'ida, musamman idan wasu Xiaomi Redmi Note 7 ne tare da batir mai ƙarfi da ƙarfin aiki.

IOS yana da fa'idodi da yawa, tsarin abin dogaro ne kuma barga. Amma yana da matuƙar buƙatar albarkatu, don haka iPhones suna da ƙarancin ƙima.

Game da haƙar ma'adinan waya, yana ƙaruwa farashin makamashi kuma yana haɓaka amfani da albarkatun fasaha. Kuma yana da wuya a shigar da software na musamman akan iPhone fiye da na'urar Android.

Batu na biyu kuma shi ne karuwar lalacewa da tsagewar da ke tattare da kayan aikin wayoyi, wanda shi ma an ambata a sama.

Android shima abin ya shafa, ko da kadan. Kamar yadda muka riga muka fada, core graphics da CPU na kowane wayowin komai an tsara su don ci gaba da aiki, amma ba don matsananciyar lodi ba.

Kuma manhajar hakar ma’adinai a wayar ta kan rufe na’urar kai tsaye. Don haka yayin da ake hakar ma'adinai, CPU na wayar za ta yi aiki a iyakar aikinta ko ma wuce wannan iyaka.

In ba haka ba, ba za ku iya samun ko da $10 a wata ba. Amma, yin aiki a cikin irin wannan yanayin, na'urar ba za ta yi aiki ba har tsawon shekara guda. Mai yiwuwa, zai yi kasawa da wuri fiye da haka.

Shi ya sa masana ba sa ba da shawarar hakar ma'adinan ta wayar da ake amfani da su wajen ayyukan gama gari. Zai fi kyau a sami tsohuwar da ba ku amfani da ita.

Amma idan ya gaza, ba zai yiwu a gyara ta a fannin tattalin arziki ba don ci gaba da hakar ma'adinai. Ya ma fi dacewa a sayi sabo ko ma na da aka yi amfani da shi.

Na uku shine sabunta fasaha na na'urar. Mutane suna maye gurbin abubuwan da ke cikin tsoffin wayoyi kamar yadda ake buƙata, kuma suna fitar da su ba tsayawa.

Idan kana da kantin gyaran waya ko kantin sayar da kayan kwalliya, akwai na'urori masu yawa na wayar hannu waɗanda kawai ke zaune a kan ɗakunan ajiya, don haka zaku iya karanta jagorar guda biyu kuma kuyi ƙoƙarin cirewa ba tare da tsangwama ba. Amma wannan zai riga ya buƙaci ƙwarewa na musamman, kamar ikon yin aiki tare da fasahar wayar hannu.

A ƙarshe, nuance na huɗu. Mun yi magana game da wannan a sama lokacin da muka jera abubuwan da ke tattare da hakar cryptocurrency a wayarka.

Ba za ta taɓa zama babban tushen kuɗin ku ba. Ana iya la'akari da shi azaman ƙaramin kari, kuma kawai idan kun riga kuna da komai - tsohuwar wayar hannu (ko zai fi dacewa da yawa), wutar lantarki mai arha, da WI-FI.

Idan ba ku da ɗaya daga cikin waɗannan, haƙar ma'adinai a kan wayarku ba za ta kawo muku wani muhimmin kudin shiga ba, amma a maimakon haka za ku daidaita, ko asarar kuɗi.

Yadda ake fara hakar ma'adinai a wayoyin Android?

Mataki na 1 – Nemo na'urar da ta dace. Idan baka da tsohuwar waya, babu amfanin siyan wata sabuwa saboda wannan dalili. Hakanan ba riba bane don nawa akan wayar da ake nema a halin yanzu sai dai idan kun shirya canza ta nan ba da jimawa ba.

Mataki na 2 – Zazzage software na musamman. Akwai shirye-shirye da yawa don hakar cryptocurrency akan wayarka. An jera manyan hanyoyin magance su a ƙasa. Su ne mafi sauƙi kuma mafi riba don yin aiki da su.

Mataki na 3 - Yi rijista. Yawancin shirye-shiryen hakar ma'adinan waya suna buƙatar rajista akan gidan yanar gizon ko a cikin ƙa'idar kanta (ana iya buƙatar tabbaci, kamar tabbacin imel).

Stage 4 – Yi asali saituna. Bayan shigar da manhajar a wayarka, sai ka tsara yadda za ta yi aiki, ka tantance irin nau’in cryptocurrency da za ka yi ma’adinin da kuma adadin kuzarin da kake son ware mata. Hakanan kuna iya buƙatar saita shi a cikin asusun mai amfani a gidan yanar gizonku.

Mataki na 5 – Samar da tushen wuta. Haƙar ma'adinai akan wayarka yana da ma'ana kawai a cikin yanayin 24/7. Don haka, dole ne a koyaushe a haɗa wayoyi zuwa manyan hanyoyin sadarwa.

Mataki na 6 – Samar da damar Intanet. Galibi cibiyar sadarwar WI-FI ce da kuke amfani da ita a gida. Wataƙila kana da intanet ta wayar hannu kyauta saboda wasu dalilai; idan kana da shi, yi amfani da shi. Babban abu shine tabbatar da cewa an kiyaye haɗin kai a kowane lokaci.

Mataki na 7 – Fara software na ma'adinai. Wayar hannu za ta cire cryptocurrency ta atomatik. Kawai kuna buƙatar bincika lokaci-lokaci cewa an kashe ta, cewa hanyar sadarwar ba ta ɓace ba, kuma software ɗin tana da ƙarfi.

Manyan Ayyuka 3 Masu Ma'adinai akan Wayar Android

Haƙar ma'adinai ta Cryptocurrency ta hanyar wayar hannu ya shahara, don haka an ƙirƙiri nau'ikan software na ma'adinan crypto ta wayar hannu.

Wasu wuraren waha da dandamali kuma suna daidaita hanyoyin magance su waɗanda aka samo asali don PC da ASICs, don wayowin komai da ruwan.

Zaɓin software mai dacewa yana da mahimmanci saboda, ban da aikin na'urar, software yana rinjayar ƙarfin ma'adinan crypto.

Don adana lokaci wajen nazarin shirye-shiryen da ake da su, mun riga mun kwatanta da yawa, kuma ga taƙaitaccen taƙaitaccen bayani na uku na farko.

MinitGate

Yana ɗaya daga cikin mafi shahara kuma mai yuwuwar haƙar ma'adinan cryptocurrency. MinerGate yana da wuraren waha don hakar ma'adinai na Bitcoin, Bitcoin Zinariya, Litecoin, Ethereum, Ethereum Classic, Monero, Grin, Zcash, EOS, TRX, da ICX.

An tsara daidaitaccen sigar shirin don Windows 7 da sama (64-bit kawai). Amma akwai nau'in wayar hannu mai suna MinerGate Mobile.

An dade ana rarraba wannan app ta Google Play, amma yanzu an hana shi daga kasuwar dijital.

Yayin da ake warware halin da ake ciki, ana iya sauke MinerGate Mobile kyauta azaman fayil na .apk daga intanet kuma a shigar da shi da hannu.

Aikace-aikacen yana da sauƙi mai sauƙi kuma mai fahimta. Kuna iya yin rajista kai tsaye a kai, ba lallai ba ne don yin rajista akan rukunin yanar gizon.

Akwai umarnin Ingilishi na yadda ake cire kuɗi akan wayar hannu kamar yadda saitunan ba su da yawa.

Babban abubuwan da software ke da shi shine ƙarancin hashish ɗin ma'adinai, amma kuma ƙarancin amfani da albarkatun.

MinerGate Mobile da wuya yana haɓaka lalacewa na kayan aiki, amma ma'adinan cryptocurrency kaɗan ne kawai.

Ba zai yiwu a inganta aikin hakar ma'adinai ba. Amma lura cewa app ɗin yana da wasu fasaloli ban da haƙar ma'adinai ta wayar hannu.

Misali, yana ba ku damar sarrafa ma'adinai akan PC ɗinku idan kuna amfani da daidaitaccen sigar MinerGate, da kuma yin ma'amala tare da walat ɗin kuɗi da yawa akan gidan yanar gizon.

NeoNeonMiner

Idan aka kwatanta da MinerGate, wannan aikace-aikacen ya fi ƙarfi kuma yana da ƙarin ƙarfin haƙar ma'adinai na cryptocurrency.

Software yana goyan bayan Neoscrypt, Rubutun, SHA256, X11, X11EVO, X13, X14, X15, Quark, Qubit, Axiom, Lyra2RE, Lyra2REv2 (Vertcoin), ScryptJaneNf16, CryptoNight, Cryptolight, M7M, da Yescrypt.

Wannan yana nufin zaku iya haƙa Bitcoin, Litecoin, Feathercoin, da kuma fitattun tsabar kudi akan wayarka.

An san cewa hakar ma'adinan cryptocurrency na buƙatar kayan aiki masu ƙarfi kamar katunan bidiyo, masu sarrafawa na tsakiya, dandamali na katin bidiyo, ko na'urori na musamman kamar ASIC (Specific-Specific Integrated Circuit) ko FPGA (Field Programmable Gate Arrays are semiconductor na'urorin da aka yi amfani da su don sadaukarwa manufa) . Wannan wani bangare gaskiya ne kawai saboda hakar ma'adinan cryptocurrencies kawai akan wayoyin hannu shima yana yiwuwa.
MinerGate Mobile yana aiki da yawa, yana amfani da ma'adinan GPU da ma'adinan CPU. NeoNeonMiner kawai zai yi aiki tare da CPU na na'urar ku, ba tare da ya shafi ainihin zane ba. A wannan yanayin, an ɗora CPU zuwa iyaka. Saboda haka, yayin aiki, wayar za ta yi zafi sosai kuma lalacewa na CPU zai karu. Ana ba da shawarar samar da ingantaccen sanyaya.

Algorithms kamar NeoScrypt, Lyra2RE da Lyra2REv2 a cikin NeoNeonMiner an inganta su don CPUs tare da tallafin ARM-NEON, wanda ya dace da yawancin na'urorin Android na zamani.

Wani bangare saboda haɓaka inganci, wannan app yana haƙar ma'adinan cryptocurrencies fiye da yawancin analogues. Amma, kamar yadda muka ce, albarkatun da amfani da makamashi sun fi girma.

Aikace-aikacen ya ƙunshi tallace-tallace waɗanda ba za a iya kashe su ba, don haka tsarin riga-kafi na iya ƙayyade software ba ta da aminci. Idan an zazzage shirin daga gidan yanar gizon da aka tabbatar, babu wani haɗari na gaske.

ARM Miner

Wannan wani shahararren shirin hakar ma'adinan cryptocurrency ne akan wayoyin ku. Yana da sauƙin dubawa amma aiki mai ƙarfi.

Misali, mai amfani yana ƙayyade adadin na'urori masu sarrafawa da za a yi amfani da su don hakar ma'adinai. Wannan yana ba ku damar shigar da software a kan wayoyin hannu, wanda kuma kuke amfani dashi kullun.

ARM Miner yana ba da damar hakar ma'adinai na shahararrun cryptocurrencies kamar Monero da Ethereum.

Amma shirin baya aiki tare da SHA-256 da Scrypt algorithms. Wannan yana nufin cewa ba za ku iya haƙar ma'adinin Bitcoin, Litecoin, Dogecoin da wasu ci-gaban tsabar kudi tare da su akan wayarka ba.

Wayar tana da zafi sosai yayin da app ɗin ke gudana, amma da yawa ya dogara da adadin muryoyin da ke ciki.

Idan kun yi amfani da wayoyinku zuwa cikakke, kunna yawancin albarkatun da zai yiwu, yana yiwuwa a cire tsabar kudi a matakin manyan masu fafatawa.

Rage darajar albarkatun fasaha ta amfani da ARM Miner ya yi ƙasa da na NeoNeonMiner. Wannan shi ne saboda iyakancewar algorithms, kamar yadda ARM Miner ke amfani da ladabi na "mafi sauƙi".

Shin yana da fa'ida don haɓaka cryptocurrency ta amfani da wayar hannu?

Abin takaici a'a. A mafi yawan lokuta, idan ba ku zurfafa cikin tsari da ingantawa ba, abin da kuke samu zai cika tsadar wutar lantarki da kyar.

Idan kuna ƙoƙarin inganta na'urar ku da kyau, kuma idan wayoyinku suna aiki 24/7 (kuma suna ɗaukan hakan baya rushewa saboda yana iya yiwuwa), zaku iya samun $10-15 iri ɗaya a wata. Amma wannan kyakkyawan ra'ayi ne.

Yana da ƙarin fa'ida don samun kuɗi daga siye da siyar da cryptocurrencies ta hanyar musayar cryptocurrency.

Yawancin mafi kyawun rukunin yanar gizon kuma suna ba da staking, wanda shine madadin hakar ma'adinai, kuma baya buƙatar amfani da kayan aikin lissafi don samun lada.

Kawai kuna buƙatar riƙe takamaiman adadin da ya dace na cryptocurrency a cikin ajiya na musamman. Da tsawon da kuka riƙe shi, mafi girman lada.

A takaice

Yanzu kun san menene hakar ma'adinai da yadda aikace-aikacen ma'adinai ke aiki akan wayarka. Yana iya zama tsayayyen kudin shiga, amma ba zai samar muku da babban kudin shiga ba.

Da kyau, zaku sami $ 10-15 a wata ta amfani da wannan hanyar, amma kuna buƙatar babbar wayar hannu mai ƙarfi wacce ke aiki 24/7 kuma ba a amfani da ita don wasu ayyuka. Hakanan kuna buƙatar tsayayyen WI-FI/Haɗin Intanet ta hannu da wutar lantarki mai arha.

Ta kowane fanni, cinikin cryptocurrency akan musayar wani zaɓi ne mai fa'ida sosai.

Idan kuna sha'awar samun kudin shiga, muna ba da shawarar ku yi la'akari staking.

Wannan madadin riba ce ga ma'adinai, inda za a biya ku ba don samar da wutar lantarki ba, amma don adana tsabar kuɗin da kuka riga kuka samu a cikin ajiya na musamman.

Labarai masu alaka

Leave a Comment

kuskure: