Kasuwancin Olymp Vs Zaɓin Kwararru

Kasuwancin Olymp Vs Zaɓin Kwararrun Kasuwancin Kasuwancin Olymp

Kasuwancin Olymp Vs Zaɓin Kwararru

 • Wasanni na Olymp

Saurin Rajista

Kasuwancin Olymp yana ba da ciniki na Forex da ƙayyadaddun ciniki. Demo Account tare da $10.000 a cikin kuɗaɗen kama-da-wane mara iyaka

92%
LABARI
GASKIYA

OlympTrade shine ɗayan shahararrun dillalai na kan layi a yau, tare da miliyoyin abokan ciniki a halin yanzu suna kasuwanci akan dandalin su kullun. Kasuwancin Olympia na iya bayarwa gami da nau'ikan asusu akan tayin, asusun demo da fasalulluka na shiga, yadda ingantaccen aikace-aikacen ciniki ta hannu yake da yadda ake aiwatar da dabarun da babban tallafin abokin ciniki.

Kasuwancin Olymp yana aiki tun 2014, kuma kamfanin yana da kyakkyawan suna kuma yana ci gaba da haɓaka dandalin ciniki a kowace shekara mai zuwa.

Alamar ta samu kyaututtuka da dama, ciki har da:

Mafi kyawun Dillalin Kuɗi a CPA Life Awards 2017
Mafi kyawun Dillalin Zaɓuɓɓuka akan Filayen Forex 2017
Dillali Mai Girma Mafi Sauri a ShowFx Duniya 2016
Mafi kyawun Tsarin Kasuwancin Zaɓuɓɓuka a cikin Le Fonti 2016

A matsayin ɗaya daga cikin mashahuran dillalai a kasuwa, Kasuwancin Olymp yana ba da sauƙin amfani da mai amfani da kuma yalwar kayan ilimi ga abokan ciniki.

Yana da dandamali wanda ya dace da sababbin masu amfani da ƙwararrun masu amfani, yawan adadin masu amfani da kullun shine shaida ga ingancin sabis.

takardunku
 • Dandalin ciniki Platform na Mallaka da MetaTrader 4
 • nau'ikan asusun Demo, Real, MT4
 • kudin asusu Fiat agogo da cryptocurrencies
 • Mafi qarancin ajiya $ 10
 • Mafi ƙarancin oda $1
 • ciniki ta hannu Sim
 • ciniki albarkatun Zaɓuɓɓukan Binary
 • Gasa da kari Sim
 • Ajiye/Janyewa Visa da MasterCard, katunan banki, tsarin biyan kuɗi na lantarki Neteller, WebMoney
 • Kayan aiki Biyu na kuɗi, cryptocurrencies, hannun jari, fihirisa, kayayyaki
KYAU
 • Kamfani Mai Gudanarwa Mai Kyau
 • Free Demo Account
 • Yawancin Kayayyakin Ilimi
 • MetaTrader 4 Platform
 • Babban Komawa akan Kasuwancin Nasara
 • Daban-daban Nau'in Asusun
 • Kafaffen Lokaci da Kasuwancin Forex akan Platform iri ɗaya
SAURARA
 • Ba ya karɓar Cinikin EU
 • Ba ya yarda da Kasuwancin Amurka
 • Zabin gwani

Saurin Rajista

Demo Account tare da $10.000 a cikin kuɗaɗen kama-da-wane mara iyaka

88%
LABARI
GASKIYA

ExpertOption dandamali ne na kasuwanci na kan layi wanda ke ba da kadarorin kuɗi daban-daban sama da 100 don kasuwanci, gami da agogo, hannun jari, kayayyaki, da cryptocurrencies. Ana zaune a Port Vila, Vanuatu, Hukumar Sabis na Kuɗi ta Vanuatu ce ke tsara zaɓin ExpertOption a ƙarƙashin lambar lasisi 15014.

An ƙaddamar da zaɓin gwani a cikin 2014 kuma yana da asusu sama da miliyan 13 a buɗe a halin yanzu. Tare da manajojin asusu sama da 100, ExpertOption yana ɗaya daga cikin shahararrun kuma sanannun dandamalin ciniki da ake samu.

Ana samun damar dandalin ExpertOption ta hanyar wayar hannu da aikace-aikacen tebur. Ana samun aikace-aikacen wayar sa akan Android da iOS kuma ana iya sauke shi daga Google Play Store ko Apple Store.

Kuna iya shiga dandalin ExpertOption akan gidan yanar gizo ba tare da amfani da kowane aikace-aikace ba. Ba lallai ba ne don saukar da kowace software don fara ciniki.

takardunku
 • Dandalin ciniki Zaɓin Kwararru don PC (OS: Windows, Mac), tashar yanar gizo da aikace-aikacen wayar hannu don Android da iOS
 • nau'ikan asusun Demo, Micro, Basic, Azurfa, Zinare, Platinum, Na Musamman
 • kudin asusu USD
 • Mafi qarancin ajiya 10 USD
 • Mafi ƙarancin oda $1
 • Kayan aiki zabin binary
 • ciniki ta hannu Sim
 • sprays $0
 • ciniki albarkatun Zaɓuɓɓukan Binary
 • Gasa da kari Sim
 • Ajiye/Janyewa Akwai tare da katunan banki (Visa, Visa Electron, MasterCard, Maestro), canja wurin banki, tsarin lantarki (Skrill, Neteller, WebMoney, UnionPay, Cikakken Kudi, FasaPay, da M-Pesa)
KYAU
 • Free Demo Account
 • Interface Mai Tsara Mai Kyau
 • dandamali na mallaka
 • Yawancin Zaɓuɓɓukan Biyan Kuɗi
 • Kasuwancin Kasuwanci
 • Kadarori da yawa don Kasuwanci
SAURARA
 • Dokokin a St. Vincent da Grenadines
 • iyakantattun zaɓuɓɓuka
 • Zaɓin ɗan gajeren lokaci kawai
 • Babu Platform MetaTrader

Labarai masu alaka

Leave a Comment

kuskure: